Chi tiết sản phẩm
Chứng nhận: CE
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: 15000
Mẫu số: |
2510 |
Giao diện in: |
USB3.0 |
Tốc độ in: |
7,5CPI |
Hệ thống được hỗ trợ: |
Windows2000 |
Loại vòi phun: |
Ricoh GEN 5i |
Cỡ in: |
235cm X 63,2cm |
Chiều cao in: |
0-15cm |
Kích thước thiết bị: |
412cm*159cm*144cm |
Trọng lượng thiết bị: |
860kg |
Loại mực: |
Mực UV bảo vệ môi trường LED |
Màu mực: |
W+CMYK+ Sơn bóng |
Công suất tối đa: |
3000W |
Khối lượng thả mực: |
3,5pl |
chiều dài vòi: |
27mm |
Điện áp định mức: |
240V 50/60HZ |
Mẫu số: |
2510 |
Giao diện in: |
USB3.0 |
Tốc độ in: |
7,5CPI |
Hệ thống được hỗ trợ: |
Windows2000 |
Loại vòi phun: |
Ricoh GEN 5i |
Cỡ in: |
235cm X 63,2cm |
Chiều cao in: |
0-15cm |
Kích thước thiết bị: |
412cm*159cm*144cm |
Trọng lượng thiết bị: |
860kg |
Loại mực: |
Mực UV bảo vệ môi trường LED |
Màu mực: |
W+CMYK+ Sơn bóng |
Công suất tối đa: |
3000W |
Khối lượng thả mực: |
3,5pl |
chiều dài vòi: |
27mm |
Điện áp định mức: |
240V 50/60HZ |
| Mô hình thiết bị | CF-2510 (Duplex) |
| Lựa chọn vòi | Ricoh GEN 5i |
| Kích thước in | 235cm × 63,2cm |
| Độ cao in | 0-15cm (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước thiết bị | 412cm × 159cm × 144cm |
| Trọng lượng thiết bị | 860kg |
| Phần mềm in | Photoprint / PrintFactory |
| Loại mực | Mực UV bảo vệ môi trường LED |
| Màu sắc mực | W+CMYK+Làc |
| Năng lượng tối đa | 3000W |
| Mở hiệu quả | 1280 |
| Khối lượng giọt mực | 3.5PL |
| Chiều dài vòi | 27MM |
| Màu vòi đơn | 4 |
| Điện áp định số | 240V 50/60HZ |
Guangzhou Skydeekenutek Co., Ltd chuyên phân phối và bán buôn máy in UV, bao gồm máy in UV một đường, máy in UV phẳng, máy in dây chuyền lưới UV, máy in biểu ngữ,và máy in nhãn tinh thể.
Nhà máy 2500 m2 của chúng tôi ở Panyu, Quảng Châu sử dụng hơn 10 nhân viên R & D và 150 công nhân. Chúng tôi duy trì chứng nhận ISO với kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và quản lý sản xuất.Chúng tôi hỗ trợ dịch vụ OEM và ODM với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất máy in tia cực tím.
Sản phẩm của chúng tôi được xuất khẩu toàn cầu sang Pháp, Đức, Việt Nam, Ấn Độ và các nước khác, với chứng nhận CE và RoHS.