Chi tiết sản phẩm
Chứng nhận: CE
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: 15000
Mẫu số: |
2510 |
Đĩa: |
In xốp |
Kết cấu: |
Máy ép xi lanh phẳng |
Giao diện in: |
USB3.0 |
Tốc độ in: |
7,5CPI |
Hệ thống được hỗ trợ: |
Windows2000 |
Loại vòi phun: |
Ricoh GEN 5i |
Cỡ in: |
235cm X63,2cm |
Chiều cao in: |
0-15cm |
Kích thước thiết bị: |
412cm*159cm*144cm |
Trọng lượng thiết bị: |
860kg |
Loại mực: |
Mực UV bảo vệ môi trường LED |
Màu mực: |
W+CMYK+ Sơn bóng |
Công suất tối đa: |
3000W |
Điện áp định mức: |
240V 50/60HZ |
Mẫu số: |
2510 |
Đĩa: |
In xốp |
Kết cấu: |
Máy ép xi lanh phẳng |
Giao diện in: |
USB3.0 |
Tốc độ in: |
7,5CPI |
Hệ thống được hỗ trợ: |
Windows2000 |
Loại vòi phun: |
Ricoh GEN 5i |
Cỡ in: |
235cm X63,2cm |
Chiều cao in: |
0-15cm |
Kích thước thiết bị: |
412cm*159cm*144cm |
Trọng lượng thiết bị: |
860kg |
Loại mực: |
Mực UV bảo vệ môi trường LED |
Màu mực: |
W+CMYK+ Sơn bóng |
Công suất tối đa: |
3000W |
Điện áp định mức: |
240V 50/60HZ |
| Mô hình thiết bị | CF-2510 (Duplex) |
|---|---|
| Loại vòi | Ricoh GEN 5i |
| Kích thước in | 235cm × 63,2cm |
| Độ cao in | 0-15cm (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước thiết bị | 412cm × 159cm × 144cm |
| Trọng lượng thiết bị | 860kg |
| Phần mềm in | Photoprint / PrintFactory |
| Loại mực | Mực UV bảo vệ môi trường LED |
| Màu sắc mực | W + CMYK + Lac |
| Năng lượng tối đa | 3000W |
| Thông số kỹ thuật của vòi | Khung hiệu quả: 1280 |
| Khối lượng giọt mực | 3.5PL |
| Chiều dài vòi | 27MM |
| Màu vòi đơn | 4 |
| Điện áp định số | 240V 50/60HZ |
Guangzhou Skydeekenutek Co., Ltd chuyên phân phối và bán buôn máy in UV, bao gồm máy in UV một đường, máy in UV phẳng, máy in dây chuyền lưới UV, máy in biểu ngữ,và máy in nhãn tinh thể.
Nhà máy 2500 m2 của chúng tôi ở Panyu, Quảng Châu, tỉnh Quảng Đông, sử dụng hơn 10 nhân viên R&D và 150 công nhân. Chúng tôi duy trì chứng nhận ISO với hệ thống kiểm soát chất lượng và quản lý sản xuất nghiêm ngặt.
Chúng tôi hỗ trợ dịch vụ OEM và ODM với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất máy in tia cực tím, nhận được phản hồi tích cực từ khách hàng trên toàn thế giới.Ấn Độ, và các nước khác, với chứng nhận CE và RoHS.