Chi tiết sản phẩm
Chứng nhận: CE
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: 15000
Mẫu số: |
2510 |
Đĩa: |
In xốp |
Kết cấu: |
Máy ép xi lanh phẳng |
Giao diện in: |
USB3.0 |
Tốc độ in: |
7,5CPI |
Hệ thống được hỗ trợ: |
Windows2000 |
Loại vòi phun: |
Ricoh GEN 5i |
Cỡ in: |
235cm X 63,2cm |
Chiều cao in: |
0-15cm |
Kích thước thiết bị: |
412cm*159cm*144cm |
Trọng lượng thiết bị: |
860kg |
Loại mực: |
Mực UV bảo vệ môi trường LED |
Màu mực: |
W+CMYK+ Sơn bóng |
Công suất tối đa: |
3000W |
Điện áp định mức: |
240V 50/60HZ |
Mẫu số: |
2510 |
Đĩa: |
In xốp |
Kết cấu: |
Máy ép xi lanh phẳng |
Giao diện in: |
USB3.0 |
Tốc độ in: |
7,5CPI |
Hệ thống được hỗ trợ: |
Windows2000 |
Loại vòi phun: |
Ricoh GEN 5i |
Cỡ in: |
235cm X 63,2cm |
Chiều cao in: |
0-15cm |
Kích thước thiết bị: |
412cm*159cm*144cm |
Trọng lượng thiết bị: |
860kg |
Loại mực: |
Mực UV bảo vệ môi trường LED |
Màu mực: |
W+CMYK+ Sơn bóng |
Công suất tối đa: |
3000W |
Điện áp định mức: |
240V 50/60HZ |
| Mô hình thiết bị | CF-2510 (Duplex) |
|---|---|
| Lựa chọn đầu phun | Ricoh GEN 5i |
| Kích thước in | 235cm × 63.2cm |
| Chiều cao in | 0-15cm (Chiều cao có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước thiết bị | 412cm × 159cm × 144cm |
| Trọng lượng thiết bị | 860kg |
| Phần mềm in | Photoprint / PrintFactory |
| Loại mực | Mực UV thân thiện với môi trường LED |
| Màu mực | Trắng + CMYK + Varnish |
| Công suất tối đa | 3000W |
| Lỗ phun hiệu quả | 1280 |
| Thể tích giọt mực | 3.5PL |
| Chiều dài đầu phun | 27MM |
| Màu đơn đầu phun | 4 |
| Điện áp định mức | 240V 50/60HZ |
Công ty TNHH Guangzhou Skydeekenutek là nhà phân phối và nhà cung cấp bán buôn máy in UV, máy in UV một lượt, máy in UV phẳng, máy in UV băng tải, máy in banner và máy in nhãn pha lê. Nhà máy của chúng tôi đặt tại Panyu Quảng Châu, tỉnh Quảng Đông với diện tích 2500 m². Có hơn 10 nhân viên R&D và 150 công nhân. Chúng tôi có chứng nhận ISO với quy trình kiểm soát chất lượng và quản lý sản xuất nghiêm ngặt. Chúng tôi hỗ trợ dịch vụ OEM và ODM và đã sản xuất máy in UV hơn 10 năm, nhận được phản hồi tích cực từ khách hàng. Chúng tôi xuất khẩu sang Pháp, Đức, Việt Nam, Ấn Độ và các quốc gia khác. Sản phẩm của chúng tôi có chứng nhận CE và RoHS.