Chi tiết sản phẩm
Chứng nhận: CE
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: 15000
Mẫu số: |
2510 |
Đĩa: |
In xốp |
Kết cấu: |
Máy ép xi lanh phẳng |
Giao diện in: |
USB3.0 |
Tốc độ in: |
7,5CPI |
Hệ thống được hỗ trợ: |
Windows2000 |
Loại vòi phun: |
Ricoh GEN 5i |
Cỡ in: |
235cm X 63,2cm |
Chiều cao in: |
0-15cm |
Kích thước thiết bị: |
412cm*159cm*144cm |
Trọng lượng thiết bị: |
860kg |
Loại mực: |
Mực UV bảo vệ môi trường LED |
Màu mực: |
W+CMYK+ Sơn bóng |
Công suất tối đa: |
3000W |
Điện áp định mức: |
240V 50/60HZ |
Mẫu số: |
2510 |
Đĩa: |
In xốp |
Kết cấu: |
Máy ép xi lanh phẳng |
Giao diện in: |
USB3.0 |
Tốc độ in: |
7,5CPI |
Hệ thống được hỗ trợ: |
Windows2000 |
Loại vòi phun: |
Ricoh GEN 5i |
Cỡ in: |
235cm X 63,2cm |
Chiều cao in: |
0-15cm |
Kích thước thiết bị: |
412cm*159cm*144cm |
Trọng lượng thiết bị: |
860kg |
Loại mực: |
Mực UV bảo vệ môi trường LED |
Màu mực: |
W+CMYK+ Sơn bóng |
Công suất tối đa: |
3000W |
Điện áp định mức: |
240V 50/60HZ |
Máy in UV hình trụ tiên tiến được thiết kế để in tốc độ cao, chính xác trên các vật thể hình trụ khác nhau với chất lượng và độ tin cậy vượt trội.
| Mô hình thiết bị | CF-2510 (Duplex) |
|---|---|
| Lựa chọn đầu phun | Ricoh GEN 5i |
| Kích thước in | 235cm × 63,2cm |
| Chiều cao in | 0-15cm (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước thiết bị | 412cm × 159cm × 144cm |
| Trọng lượng thiết bị | 860kg |
| Phần mềm in | Photoprint / PrintFactory |
| Loại mực | Mực UV bảo vệ môi trường LED |
| Màu mực | Trắng + CMYK + Varnish |
| Công suất tối đa | 3000W |
| Lỗ phun hiệu quả | 1280 |
| Thể tích giọt mực | 3,5PL |
| Chiều dài đầu phun | 27MM |
| Màu đầu phun đơn | 4 |
| Điện áp định mức | 240V 50/60HZ |
Công ty TNHH Guangzhou Skydeekenutek chuyên phân phối và bán buôn máy in UV, bao gồm máy in UV một lượt, máy in UV phẳng, máy in UV băng tải, máy in banner và máy in nhãn pha lê.
Nhà máy rộng 2500 m² của chúng tôi tại Panyu, Quảng Châu, tỉnh Quảng Đông có hơn 10 nhân viên R&D và 150 công nhân. Chúng tôi duy trì chứng nhận ISO với hệ thống kiểm soát chất lượng và quản lý sản xuất nghiêm ngặt. Hỗ trợ dịch vụ OEM và ODM, chúng tôi có hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất máy in UV và nhận được phản hồi tích cực từ khách hàng trên toàn thế giới.
Chúng tôi xuất khẩu sang Pháp, Đức, Việt Nam, Ấn Độ và các quốc gia khác, với các sản phẩm đạt chứng nhận CE và RoHS.