Chi tiết sản phẩm
Chứng nhận: CE
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: 15000
Mẫu số: |
2510 |
Loại tấm: |
In xốp |
Loại cấu trúc: |
Máy ép xi lanh phẳng |
Giao diện in: |
USB3.0 |
Tốc độ in: |
7,5CPI |
Hệ thống được hỗ trợ: |
Windows2000 |
Cỡ in: |
235cm X 63,2cm |
Chiều cao in: |
0-15cm |
Kích thước thiết bị: |
412cm*159cm*144cm |
Trọng lượng thiết bị: |
860kg |
Loại mực: |
Mực UV bảo vệ môi trường LED |
Màu mực: |
W+CMYK+ Sơn bóng |
Công suất tối đa: |
3000W |
Khối lượng thả mực: |
3,5pl |
Điện áp định mức: |
240V 50/60HZ |
Mẫu số: |
2510 |
Loại tấm: |
In xốp |
Loại cấu trúc: |
Máy ép xi lanh phẳng |
Giao diện in: |
USB3.0 |
Tốc độ in: |
7,5CPI |
Hệ thống được hỗ trợ: |
Windows2000 |
Cỡ in: |
235cm X 63,2cm |
Chiều cao in: |
0-15cm |
Kích thước thiết bị: |
412cm*159cm*144cm |
Trọng lượng thiết bị: |
860kg |
Loại mực: |
Mực UV bảo vệ môi trường LED |
Màu mực: |
W+CMYK+ Sơn bóng |
Công suất tối đa: |
3000W |
Khối lượng thả mực: |
3,5pl |
Điện áp định mức: |
240V 50/60HZ |
Máy in UV tự động chính xác cao được thiết kế để in trên chai, thùng nhựa, cốc cà phê, cốc gốm và các vật thể hình trụ khác với độ phủ 360 độ.
| Mô hình | CF-2510 (Duplex) |
| Loại vòi | Ricoh GEN 5i |
| Kích thước in | 235cm × 63,2cm |
| Độ cao in | 0-15cm (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước thiết bị | 412cm × 159cm × 144cm |
| Trọng lượng thiết bị | 860kg |
| Phần mềm in | Photoprint / PrintFactory |
| Loại mực | Mực UV bảo vệ môi trường LED |
| Màu sắc mực | W + CMYK + Lac |
| Năng lượng tối đa | 3000W |
| Thông số kỹ thuật của vòi | lỗ hổng hiệu quả: 1280, khối lượng giọt: 3.5PL, Chiều dài: 27MM, Màu vòi đơn: 4 |
| Điện áp định số | 240V 50/60HZ |
Guangzhou Skydeekenutek Co., Ltd chuyên về các giải pháp in UV bao gồm máy in UV, máy in UV đơn đi, máy in UV phẳng, máy in dây chuyền lưới UV, máy in biểu ngữ,và máy in nhãn tinh thể.
Nhà máy 2500 m2 của chúng tôi ở Panyu, Quảng Châu sử dụng hơn 10 nhân viên R & D và 150 công nhân. Chúng tôi duy trì chứng nhận ISO với kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và quản lý sản xuất. Hỗ trợ dịch vụ OEM và ODM,chúng tôi có hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất máy in tia cực tím với phản hồi tích cực của khách hàng trên toàn thế giới.
Chúng tôi xuất khẩu sang Pháp, Đức, Việt Nam, Ấn Độ và các nước khác. Tất cả các sản phẩm đều có chứng nhận CE và RoHS.