Chi tiết sản phẩm
Chứng nhận: CE
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: 15000
Mẫu số: |
2510 |
Đĩa: |
In xốp |
Kết cấu: |
Máy ép xi lanh phẳng |
Giao diện in: |
USB3.0 |
Tốc độ in: |
7,5CPI |
Hệ thống được hỗ trợ: |
Windows2000 |
Loại vòi phun: |
Ricoh GEN 5i |
Cỡ in: |
235cm X 63,2cm |
Chiều cao in: |
0-15cm |
Kích thước thiết bị: |
412cm*159cm*144cm |
Trọng lượng thiết bị: |
860kg |
Loại mực: |
Mực UV bảo vệ môi trường LED |
Màu mực: |
W+CMYK+ Sơn bóng |
Công suất tối đa: |
3000W |
Điện áp định mức: |
240V 50/60HZ |
Mẫu số: |
2510 |
Đĩa: |
In xốp |
Kết cấu: |
Máy ép xi lanh phẳng |
Giao diện in: |
USB3.0 |
Tốc độ in: |
7,5CPI |
Hệ thống được hỗ trợ: |
Windows2000 |
Loại vòi phun: |
Ricoh GEN 5i |
Cỡ in: |
235cm X 63,2cm |
Chiều cao in: |
0-15cm |
Kích thước thiết bị: |
412cm*159cm*144cm |
Trọng lượng thiết bị: |
860kg |
Loại mực: |
Mực UV bảo vệ môi trường LED |
Màu mực: |
W+CMYK+ Sơn bóng |
Công suất tối đa: |
3000W |
Điện áp định mức: |
240V 50/60HZ |
| Mô hình thiết bị | CF-2510 (Duplex) |
|---|---|
| Lựa chọn vòi phun | Ricoh GEN 5i |
| Kích thước in | 235cm × 63,2cm |
| Chiều cao in | 0-15cm (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước thiết bị | 412cm × 159cm × 144cm |
| Trọng lượng thiết bị | 860kg |
| Phần mềm in | Photoprint / PrintFactory |
| Loại mực | Mực UV bảo vệ môi trường LED |
| Màu mực | Trắng + CMYK + Varnish |
| Công suất tối đa | 3000W |
| Thông số kỹ thuật vòi phun | Lỗ thoát khí hiệu quả: 1280 |
| Thể tích giọt mực | 3,5PL |
| Chiều dài vòi phun | 27MM |
| Màu vòi phun đơn | 4 |
| Điện áp định mức | 240V 50/60HZ |
Guangzhou Skydeekenutek Co., Ltd. chuyên phân phối và bán buôn máy in UV, bao gồm máy in UV một lượt, máy in UV phẳng, máy in UV băng tải, máy in banner và máy in nhãn pha lê.
Nhà máy rộng 2500 m² của chúng tôi đặt tại Panyu, Quảng Châu, tỉnh Quảng Đông có hơn 10 nhân viên R&D và 150 công nhân. Chúng tôi duy trì chứng nhận ISO với kiểm soát chất lượng và quản lý sản xuất nghiêm ngặt, hỗ trợ cả dịch vụ OEM và ODM.
Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất máy in UV, chúng tôi xuất khẩu sang Pháp, Đức, Việt Nam, Ấn Độ và các quốc gia khác. Sản phẩm của chúng tôi đạt chứng nhận CE và RoHS.